Flat shirya kwantena gidangini ne na zamani wanda aka riga aka kera tare da sassauƙa da ƙira iri-iri don haɓaka sarari na zamani na ɗan lokaci.Fakitin fakitin gida na iya faɗaɗa sarari a kwance da tsaye, wanda ke da kyau musamman a cikin kunkuntar wurare kamar manyan birane.
Gidan kwantena mai fakitin fakitin an tsara shi azaman gini mai sauƙi da sauƙi, wanda za'a iya komawa ko'ina.Bayan haka, ana iya jigilar shi cikin dacewa kuma a sauƙaƙe ginawa ko rushe shi tare da kayan aiki masu sauƙi, wanda ke kawo sauƙin sauƙi.Bugu da ƙari, zaku iya jin daɗin wannan babban akwati mai inganci tare da farashin gasa da ingantaccen sabis.
Dalla-dallaƘayyadaddun bayanai
Akwatin walda | 1.5mm corrugated karfe takardar, 2.0mm karfe takardar, shafi, karfe keel, rufi, bene decking |
Nau'in | 20ft: W2438*L6058*H2591mm (2896mm kuma akwai)40ft: W2438*L12192*H2896mm |
Rufi da bangon allon ado | 1) 9mm bamboo-wood fiberboard2) gypsum allon |
Kofa | 1) karfe guda ɗaya ko kofa biyu) PVC / Aluminum gilashin zamiya kofa |
Taga | 1) PVC zamiya (sama da ƙasa) taga2) Gilashin bangon labule |
Falo | 1) 12mm kauri yumbu fale-falen buraka (600 * 600mm, 300 * 300mm) 2) m itace bene3) laminated itace bene |
Wutar lantarki | CE, UL, SAA takardar shaidar suna samuwa |
Rukunan tsafta | CE, UL, takaddun shaida na Watermark suna samuwa |
Kayan daki | Sofa, gado, kitchen cabinet, wardrobe, tebur, kujera akwai samuwa |
Gidan kwantena mai naɗewayana da kamanni iri ɗaya da gidan kwantena na gargajiya.An haɗa firam ɗin sama da na ƙasa, kuma an haɗa dukkan bangon bangon gabaɗaya.Saboda an riga an haɗa dukkan sassan, kawai kuna buƙatar faɗaɗa kunshin don kammala shigarwa.
Bugu da ƙari, ana ƙara ƙwanƙwasa a cikin sassan gefe da sassan ƙofa, wanda za'a iya buɗewa da sauri da kuma adana lokaci mai yawa na shigarwa.
Game da shigarwa: Yana ɗaukar mintuna 5-10 kawai don haɗawa gabaɗayagidan kwantenatare da gidan kwantena mai nadawa, yayin da ake ɗaukar sa'o'i 1-2 don haɗa gidan kwantena mai lebur.Zaɓi gidan kwandon kwandon mai nadawa zai iya adana 92% na lokacin shigarwa, wanda shine sabon samfuri mai dacewa sosai.