Nadawa Rayuwa Prefab Modular Gidajen Keɓance Tsakanin Gidan Kwantena Mai Naɗewa

Takaitaccen Bayani:

Lida Folding Container wani nau'i ne na gidan wayar hannu mai dacewa da muhalli da tattalin arziki tare da ƙarfe mai haske azaman kwarangwal, allon sanwici azaman kayan yadi, daidaitaccen tsarin ƙirar sararin samaniya, da haɗin haɗin abubuwan haɗin gwiwa.Ana iya haɗa shi da tarwatsa cikin dacewa da sauri, kuma ya gane ƙa'idodin gine-gine na wucin gadi.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Thegidan kwantena nadawa sabon nau'in haɗaɗɗen gida ne na zamani.Ƙaddamar da sauri da ingantaccen shigarwa da lokacin rushewa, yana ba da damar tsarin da za a sake sarrafa shi.Ana iya amfani da gidan kwantena mai nadawa azaman wurin zama na aiki, ofishin rukunin yanar gizon, gidaje na wucin gadi don wuraren da guguwar ta shafa, ilimi ko fasaha da kayan sana'a.

Wannanprefab nadawa ganga gidanyana da fa'ida na haɗuwa da sauri, ajiyar ajiya da sufuri mai dacewa, tare da kyawawan siffofi na adana zafi, ƙumburi mai ƙonewa, mai hana ruwa, sanyi-hujja, rigakafin lalata, rashin ruwa da iska.An haɗa dukkan tsarin ta hanyar hinge, hap da sauran sassa masu sassauƙa.Don buɗe shi kawai yana buƙatar cokali mai yatsa don ɗaga saman rufin zuwa tsayinsa na faɗaɗawa, sannan yana shirye don amfani.

Dalla-dallaƘayyadaddun bayanai

Akwatin walda 1.5mm corrugated karfe takardar, 2.0mm karfe takardar, shafi, karfe keel, rufi, bene decking
Nau'in 20ft: W2438*L6058*H2591mm (2896mm kuma akwai)40ft: W2438*L12192*H2896mm
Rufi da bangon allon ado 1) 9mm bamboo-wood fiberboard2) gypsum allon
Kofa 1) karfe guda ɗaya ko kofa biyu) PVC / Aluminum gilashin zamiya kofa
Taga 1) PVC zamiya (sama da ƙasa) taga2) Gilashin bangon labule
Falo 1) 12mm kauri yumbu fale-falen buraka (600 * 600mm, 300 * 300mm) 2) m itace bene3) laminated itace bene
Wutar lantarki CE, UL, SAA takardar shaidar suna samuwa
Rukunan tsafta CE, UL, takaddun shaida na Watermark suna samuwa
Kayan daki Sofa, gado, kitchen cabinet, wardrobe, tebur, kujera akwai samuwa

7ceee877fa587060901c5408c4a7beb

Ana iya amfani da gidan kwantena mai nadawa azaman wurin zama na aiki, ofishin rukunin yanar gizon, gidaje na wucin gadi don wuraren da guguwar ta shafa, ilimi ko fasaha da kayan sana'a.
Sauƙi don jigilar kaya kuma tare da ƙaramin sawun rukunin yanar gizon, yana ba abokan ciniki damar adanawa akan farashin ajiya da jigilar kayayyaki.
Kyakkyawan aikin hatimi saboda ƙirar tsarin sashe na musamman da kayan rufewa.

TheGidan kwantena mai naɗewayana da daidaitattun ƙirar ƙira da masana'anta na sauran Gidajen Kwantena, duk da haka, yana da sauƙin haɗawa da warwatsewa.Tare da yin amfani da crane don ɗaga sasanninta na rufin sannan kuma a murƙushe abubuwan da ake bukata, ya kamata a ɗauki mutane biyu ba fiye da minti goma ba don kafa kwantena mai nadawa.Haɗin kai mai sauri da sauƙi shine ɗayan dalilan wannan samfurin ya zama sanannen ceton lokaci da kuɗi.

20077a419b258b51ed99b2d0afdebe8
Babban prefabrication tare da fiye da 90% na tsari da aka gama a masana'anta kafin isarwa zuwa rukunin yanar gizon, yana ba da damar rage aikin rukunin yanar gizon da farashin aiki.Ƙananan gina gine-ginen saboda ƙarancin zafi, mai hana wuta, mai lalata.Gidan kwandon nadawa nauyi ne, mai ƙarfi, ɗorewa, mai ƙarfi da sake yin fa'ida.Gidajen nadawa sun dace da wuraren gine-gine daban-daban, wuraren zama na wucin gadi, ofisoshi, sake matsugunin girgizar ƙasa, manyan tituna, hanyoyin jirgin ƙasa, gine-gine, wutar lantarki, ɗaukar hoto, da fitilun gidajen da suka lalace na ƙauye.

Tuntube mu

1-1 (1)


  • Na baya:
  • Na gaba: