146094444 (1)

Gidan Gida

 • Oil and Gas Field Labour Camp House

  Gidan Zaman Lafiyar Man Fetur da Gas

  Lida Integrated Camp House ana amfani dashi sosai don aikin kwadago da manufar soji a cikin ayyukan kwangilar Janar, ayyukan filin mai da iskar gas, Ayyukan Hydroelectric, ayyukan Soja, ayyukan sassan ma'adinai, da sauransu, waɗanda aka yi niyya don tattarawa na ɗan gajeren lokaci da na dogon lokaci.
  Gidan sansanin mai da iskar gas na Lida wanda aka riga aka ƙera shi yana iya haɓaka kuma an tsara shi musamman don samar da matsakaicin fa'ida da ta'aziyya. Lida prefabricated sansanin ma'aikata na iya samar da sauri, mai sauƙi, mai araha da ingantattun hanyoyin samar da gidaje na wucin gadi.
 • Flat Pack Container House and Worker Camp

  Flat Pack Container House da Ma'aikata

  Gidan kwandon fakitin fakitin LIDA ya fi dacewa da wuraren gine -gine, sansanonin gini da sansanin hakowa, inda za a mai da su zama ofisoshi, masaukin zama, dakunan canzawa da kayan bayan gida.
  Gidan kwandon fakitin fakitin LIDA an yi shi da kayan halitta kuma kusan 100% za'a iya sake maimaita su. Suna isar da fa'idodin muhalli masu kyau (ruɗewar zafi, rage sauti) don gabatar da madaidaiciyar madaidaiciya, madaidaiciya, da dawwamammiyar mafita.
  Ana iya jigilar gidan kwandon fakitin fakitin LIDA ko don kiyaye farashin jigilar kaya zuwa mafi ƙanƙanta, wanda aka kawota cikin ɗaki don shigarwa akan-site tare da mafi ƙarancin kayan aiki. Gidan kwandon fakitin fakitin LIDA shima ana iya rarrabasu cikin sauƙi bayan amfani kuma a canza shi zuwa sabon wuri.
 • Integrated Labor Camp and Office

  Hadakar Kwadago da Ofishin

  Gabatar da sansanin kwadago na Lida Integrated Camps Lida Integrated Camps ana amfani dashi sosai a cikin ayyukan kwangila na gaba ɗaya, ayyukan filin mai da iskar gas, Ayyukan Hydroelectric, Ayyukan Soja, ayyukan sassan ma'adinai, da sauransu, waɗanda aka yi niyya don tattara ɗan gajeren lokaci da na dogon lokaci. An tsara sansanin Kwadago na Gidan Lida don isar da mafi dacewa da mafita na tattalin arziki dangane da gine -ginen gidan da aka riga aka gina, ginin gidan akwati ko duka tsarin samarwa a layi, wanda ...
 • Defense & Military Camp House (Army Camp)

  Gidan Tsaro & Gidan Soja (sansanin sojoji)

  Flat pack Container house an yi shi da tsarin firam ɗin ƙarfe, wanda ke ɗaukar ƙarfe galvanized. Tsarin yana kunshe da sassa masu sassauƙa uku: firam ɗin rufi, ginshiƙin kusurwa da firam ɗin bene.
  Ana kera kowane sashi na kayan masarufi a masana'anta kuma ana haɗuwa akan wurin gini. Tare da gidan kwantena guda ɗaya azaman naúrar asali, ana iya haɗa shi a sarari ko a tsaye a cikin tsari daban -daban kamar tubalan gini.
  Flat pack container container house za a iya jingina shi a cikin hawa uku tare da sassauƙa cikin tsarin sarari da aiki da yawa, kuma ana iya amfani da shi a fannonin aikace -aikace daban -daban.
 • Prefabricated House Labour Camp Accommodation Prefab Mining Labor Camp

  Gidan Ma’aikatan Gidan Gidan da aka riga aka ƙera

  An tsara sansanin kwadago na Lida da aka riga aka ƙera (gidan sansanin ma'aikata) don isar da mafi dacewa da mafita na tattalin arziki dangane da gine -ginen gidan da aka riga aka gina, ginin gidan akwati ko duka tsarin samarwa a layi, waɗanda ke buƙatar ɗaukar lokaci, farashi, wurin wurin, bukatun abokin ciniki, da ƙa'idodin gwamnati cikin la'akari.
  Cikakken amfani da tsarin ƙarfe, gidan prefab da gidan kwantena, Lida Group za ta ba ku mafita ta sabis ɗaya don sansanin ma'adinai (sansanin kwadago).
 • Flat Pack Modular Movable and Easy Installation Prefabricated Container House with Luxury Decoration and Modular Container House

  Flat Pack Modular Movable da Sauƙaƙƙen Shigarwa Gidan Abincin da aka riga aka ƙera tare da Kayan ado na alfarma da Gidan Container Modular.

  An ƙera gidan mai kwantena da haɓaka gwargwadon girman kwandon jigilar kaya. Yana da zafi da ruwa. Ana amfani dashi sosai azaman ofis, ɗakin taro, ɗakin kwana, shago, rumfa, bayan gida, ajiya, dafa abinci, ɗakin shawa da sauransu.
 • 20FT Easily Assemble Temporary Prefabricated Mobile Modular Steel Flat Pack Container Prefab House for Office

  20FT cikin Saukake Tattaunawa Na ɗan lokaci da aka riga aka ƙera Waya Flat Pack Container Prefab House for Office

  Gidan kwandon fakitin fakitin LIDA ya fi dacewa da wuraren gine -gine, sansanonin gini da sansanin hakowa, inda za a mai da su zama ofisoshi, masaukin zama, dakunan canzawa da kayan bayan gida.
  Gidan kwandon fakitin fakitin LIDA an yi shi da kayan halitta kuma kusan 100% za'a iya sake maimaita su. Suna isar da fa'idodin muhalli masu kyau (ruɗewar zafi, rage sauti) don gabatar da madaidaiciyar madaidaiciya, madaidaiciya, da dawwamammiyar mafita.
 • Prefab Construction Worker Labour Camp

  Sansanin Ma'aikatan Ginin Ma'aikata na Prefab

  Lambar Model: LD-LC-003
  Wurin Asali: Shandong, China (ɓangaren duniya)
  Sunan Brand: Lida
  Material: Sandwich Panel, Karfe Tsarin
  Amfani: sansanin kwadago na Mining Camp Labour Camp)
  Takaddun shaida: CE (EN1090), SGS, BV, ISO9001, ISO14001, ISO18001
  Lokacin aikawa: 15 zuwa kwanaki 30
  Sharuɗɗan Biyan Kuɗi: T/T, LC
 • K-type Prefabricated Modular Labor Camp-Lida Group

  K-type Prefabricated Modular Labour Camp-Lida Group

  An yi sansanin kwadago na nau'in K da ƙaramin ƙarfe azaman tsarin ƙarfe da sandwich ɗin bango da rufi. Ƙungiyar sandwich ɗin na iya zama polystyrene, polyurethane, ulu dutsen da gilashin sandwich ɗin gilashi don rufi.
 • Light Steel Structure Frame Prefabricated Labour Camp Prefabricated House

  Hasken Karfe Tsarin Tsarin Tsarin Gidan Aiki wanda aka riga aka gina

  Rukunin Lida na iya ba ku mafita ta sabis ɗaya don sansanin aiki ko sansanin sojoji.