146094444 (1)

Karfe Tsarin Bita

  • High Quality Prefabricated Light Weight Industrial

    High Quality Prefabricated Light Weight Masana'antu

    LIDA karfe tsarin gine -ginen masana'antu wani sabon nau'in tsarin tsarin gini ne. An tsara tsarin tsarin ginin ta babban tsarin ta hanyar haɗa sashin H, ɓangaren C, ɓangaren Z ko sassan baƙin ƙarfe na U. Tsarin Cladding yana amfani da nau'ikan bangarori daban -daban azaman bango da rufi tare da wasu abubuwan kamar windows da ƙofofi. Ginin tsarin ƙarfe na LIDA yana da fa'idar faɗin fa'ida, babban ƙarfi, nauyi mai sauƙi, ƙarancin farashi, kariyar zafin jiki, adana kuzari, kyakkyawan bayyanar, ɗan gajeren lokacin gini, kyakkyawan tasirin rufi, dogon amfani da rayuwa, sarari mai inganci, kyakkyawan aikin girgiza ƙasa, m layout, da dai sauransu.
    Karfe tsarin gini ne yadu amfani a matsayin sito, bitar, showroom gini, kaji kiwon kaji, kore gidan, tsakiyar Yunƙurin ko high-tashi karfe gini, filin jirgin sama m da hangar, da dai sauransu.
    Mun yi fiye da raka'a 1000 na tsarin ma'aunin ƙarfe da bita a cikin ƙasashe sama da 145 a cikin shekaru 28 da suka gabata.